Module Mai Sauƙin Hasken Rana 100W Mono
Module Mai Sauƙin Hasken Rana 100W Mono
samfuran Fasaloli
1. Tsarin Magnetic na Musamman
Ba kamar sauran naɗe-naɗen na'urorin hasken rana ko naɗewa na velcro ba, an tsara na'urorin hasken rana ɗinmu da ƙulli mai maganadisu wanda ya fi dacewa a yi amfani da shi. Tsarin ƙarancin wutar lantarki yana guje wa haɗarin girgizar lantarki don tabbatar da amincin amfani.
2. Ya dace da ayyukan waje
An ƙera shi da ramuka huɗu da aka rataye, waɗanda suka dace a ɗaure a kan rufin mota, RV, ko itace, kuma yana cajin na'urori kyauta lokacin da kake tuƙi, kamun kifi, hawa dutse, hawa dutse, da duk inda ka je, yana samar da wutar lantarki mara iyaka ga tashar wutar lantarki a ƙarƙashin rana, ba tare da dogaro da hanyar shiga bango ko bankin wutar lantarki ba, kuma yana kawo maka salon rayuwa mara waya.
3. Kai Duk Inda Ka Je
Ƙaramin allon hasken rana wanda aka sanye shi da matattarar fitilu guda biyu masu daidaitawa waɗanda ke ba ku damar samun matsakaicin hasken rana. Tsarin ninki biyu, nauyin kilo 10.3, da kuma riƙon roba na TPE yana ba ku damar ɗaukar abubuwa cikin sauƙi lokacin da kuke yin ayyukan waje, zango, hawa dutse, zama a waje da grid, da sauransu. Zips ɗin da ke aljihun na iya ɗaukar kayan haɗi da kuma kare tashar wutar lantarki daga kowace ruwan sama ko ƙura. Ƙarfafa abubuwan da kuke yi a waje da ƙarin sassauci da yuwuwa.
4. Mai ɗorewa kuma abin dogaro
An haɗa bangarorin hasken rana masu ƙarfin watt 100 a cikin tsari mai kama da jaka don ɗaukar kaya. An gina Briefcase na Boulder 100 don dawwama kuma ya rayu, an yi shi da firam ɗin aluminum mai anodized tare da ƙarin kariya daga kusurwa da murfin gilashi mai zafi, wanda hakan ya sa ya zama mai jure yanayi. Wurin ajiye kaya da aka gina a ciki yana ba ku damar sanya bangarorin don samun ingantaccen tattara hasken rana da adanawa don jigilar su cikin sauƙi daga wuri zuwa wuri. Sarka tare da bangarorin Boulder da yawa don ƙarin ƙarfin hasken rana.
Cikakkun Bayanan Samfura
FASAHA MAI KARFI -- Yadda Ake Gina Haɗin Jeri ko Daidaito?
Faifan hasken rana guda ɗaya mai ƙarfin 100W yana da kyau don caji na'urori kaɗan. Tare da haɗin layi ɗaya na ƙwararru, zaku iya yin layi ɗaya da faifan hasken rana guda biyu masu ƙarfin 100W don samun ƙarin wutar lantarki don sake caji tashoshin wutar lantarki masu ƙarfin gaske cikin sauri.
An sanya wa na'urar hasken rana kebul na MC-4 mai ƙarfin PV. Mai haɗin Positive shine mai haɗin namiji kuma mai haɗin mara kyau shine mai haɗin mace, waɗannan wayoyi da kansu an yi musu kimantawa don haɗin jerin.







