Module Mai Naɗewa na Rana 150W 12V

Module Mai Naɗewa na Rana 150W 12V

Faifan Hasken Rana Mai Ɗaukuwa -7

Module Mai Naɗewa na Rana 150W 12V

Takaitaccen Bayani:

Ingantaccen Inganci
Mai Naɗewa & Mai Ɗaukewa
Mai hana ruwa da dorewa
Maƙallin da za a iya daidaitawa
Babban Inganci


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

samfuran Fasaloli

1. Fitowa 5 Don Bukatarku:
Fitowar MC-4 na iya isar da tashar USB-A guda biyu mai karfin 25A (max), tashar USB-A guda biyu (5V/2.4A a kowace tashar jiragen ruwa) don caji na'urorinka masu amfani da wutar lantarki ta 5V, da kuma fitarwar DC ta 18V don cajin batirin motarka ta 12V da janareto masu ɗaukuwa, fitarwar USB-C ta ​​PD60W don caji kwamfutar tafi-da-gidanka da sauri. Tashar haɗin akwatin haɗin layi ɗaya don haɗa panel ɗin hasken rana mai naɗewa da yawa.

2. Ingantaccen Aiki
Yana samar da makamashi mara iyaka ga kwamfutar tafi-da-gidanka, tashar wutar lantarki, wayar hannu da sauran batura a ƙarƙashin rana.

3. Mai Naɗewa & Mai Ɗaukewa
Ƙarfin hasken rana ya fi na injin hasken rana 1/3. Jimlar ƙarfin ya ƙaru da 1/3 idan aka kwatanta da girman na'urar hasken rana ɗaya. Girman da aka naɗe kawai 22x14.2x0.2inci, 9.9lb, Yana da kyau don tafiya daga kan hanyar da ba ta da amfani da wutar lantarki kuma ba zai ɗauki sarari mai yawa ba.

4. Mai hana ruwa da dorewa
An gina shi da nailan mai ɗorewa da hana ruwa shiga da kuma maƙallin daidaitawa don samun hasken rana mafi inganci; Fasaha ta kariya ta gajere da kuma fasahar kariya ta ƙaruwa tana kiyaye ku da na'urorinku lafiya.

5. Maƙallin da za a iya daidaitawa
Yana da sauƙin adanawa da kuma tsayawa a tsaye tare da madaidaicin maƙallin. Babu damuwa game da neman wurin ajiye kaya ko yin datti.

6. Mai hana ruwa da dorewa
An sanye shi da waje mai ƙarfi mai jure ruwa, mai hana girgiza, kuma mai jure ƙura don amfani a waje. Hakanan ana iya manna shi a kan wurin ajiyar ku, keke ko tanti lokacin da kuke fita kuna jin daɗin kyawawan wurare a waje.

7. Babban Inganci
An yi amfani da na'urar hasken rana mai ƙarfin 150W daga kayan aiki masu ƙarfi masu inganci, har zuwa kashi 22% na inganci, wanda ke ba da wutar lantarki mara iyaka ga kwamfutar tafi-da-gidanka da sauran batura a ƙarƙashin rana.

8. Faɗin jituwa
Ya dace sosai da yawancin janareta na hasken rana/tashar wutar lantarki mai ɗaukuwa, kwamfyutocin tafi-da-gidanka, batirin mota da ke kasuwa.

Me Yasa Zabi Caja Mai Ɗauke da Hasken Rana?

* Fitarwa ta hanyoyi 4 na musamman tare da ƙirar tashar layi ɗaya ta cika buƙatunku. Tashar MC-4 25A(max), Tashar USB-C PD60W 2, Tashar USB-A 2, Tashar DC 18V.

* Ƙwararru da masu amfani da miliyan ɗaya da sama da masu farin ciki.

* Matsakaicin canjin inganci: har zuwa 22%, yayin da yawancin samfuran makamantan da ke kasuwa ke da kashi 15% ko ma ƙasa da haka.

* Ko kuna cajin kwamfutar tafi-da-gidanka ta janareta ko kuma kuna cika mai, wutar lantarki ta hasken rana tana da iko a kanku. Faifan hasken rana namu masu ɗaukar hoto na polycrystalline suna da ƙarfi, abin dogaro, kuma suna da sauƙin amfani. Yi amfani da hasken rana da wutar lantarki mai ɗaukar hoto a duk inda kuke.

cikakkun bayanai game da samfuran

1. Da fatan za a duba samfurin, tashar shigarwa, girman, ƙarfin lantarki da ƙarfin adaftar ku ta asali don tabbatar da dacewa kafin siyan samfurin.

2. Wannan kayan aikin hasken rana ne, don Allah a sanya shi a ƙarƙashin hasken rana kai tsaye, yanayi mai gajimare na iya shafar aikinsa da ƙarfinsa na yau da kullun; ana ba da shawarar a rufe kwamfutar tafi-da-gidanka lokacin caji.

3. Idan ka yi cajin batirin motar ko kuma babu na'urar kariya daga wuce gona da iri, da fatan za ka yi amfani da na'urar sarrafawa don yin caji.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi